1. Ban quản trị diễn diễn ra mục tiêu vì một diễn đàn sạch để hướng tới một mội trường internet sạch, chúng tôi nghiêm cấm tất cả mọi hành vi SPAM trên diễn đàn: post bài không đúng chuyên mục, comment bừa bãi và đăng tải nội dung vi phạm pháp luật. Chúng tôi sẽ không thông báo mà xóa tất cả các bài viết liên quan đồng thời Ban nick vĩnh viễn.
    Dismiss Notice

Giới thiệu Đại lý cisco chính hãng tại việt nam cung cấp sản phẩm SFP-10G-BXD-I

Thảo luận trong 'Cần bán' bắt đầu bởi Ciscochinhhang, 30 Tháng bảy 2020.

  1. Ciscochinhhang

    Ciscochinhhang ANBINHNET

    Bộ chuyển đổi hỗ trợ một mô-đun mạng có thể tráo đổi nhanh, cung cấp các cổng đường lên để kết nối với các thiết bị khác. Công tắc chỉ nên được vận hành với một mô-đun mạng hoặc mô-đun trống được cài đặt.

    Đại lý cisco tại việt nam cung cấp sản phẩm SFP-10G-BXD-ISFP-10G-BXU-I SFP cũng hỗ trợ các chức năng Giám sát quang kỹ thuật số (DOM) theo Thỏa thuận đa nguồn SFF-8472 (MSA) tiêu chuẩn công nghiệp. Tính năng này cung cấp cho người dùng cuối khả năng giám sát các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang, công suất đầu vào quang, nhiệt độ, dòng điện laser và điện áp cung cấp thu phát.
    Các tính năng và lợi ích switch cisco giá rẻ.
    Các mô-đun Cisco SFP + cung cấp các tính năng và lợi ích sau.

    ● Hệ số dạng 10G nhỏ nhất của ngành cho mật độ lớn nhất trên mỗi khung

    ● Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet SFP + của bộ chuyển mạch Cisco (không cần tắt nguồn nếu cài đặt hoặc thay thế)

    ● Hỗ trợ mô hình Trả tiền theo kiểu trả tiền của bạn để bảo vệ đầu tư và dễ dàng di chuyển công nghệ

    ● Khả năng giám sát quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

    ● Khả năng tương tác quang học với các giao diện XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE trên cùng một liên kết

    ● Tính năng Nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco không
    [​IMG]

    Mô-đun CiscoSFP-10G-SR-S (S-Class)

    Mô-đun Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26 mét trên Sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300 mét là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400 mét là có thể. SFP-10G-SR-S không hỗ trợ FCoE.

    Mô-đun Cisco SFP-10G-SR

    Mô-đun Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên Sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400m là có thể.

    Mô-đun Cisco SFP-10G-SR-X

    Cisco SFP-10G-SR-X là mô-đun đa năng * 10GBASE-SR, 10GBASE-SW và OTU2 / OTU2e cho phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng. Nó hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên Sợi đa chế độ phân phối dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400m là có thể.

    Mô-đun Cisco SFP-10G-LRM

    Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 220m trên Sợi đa chế độ phân cấp dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Để đảm bảo rằng các thông số kỹ thuật được đáp ứng trên các sợi FDDI, OM1 và OM2, bộ phát phải được ghép nối thông qua dây vá điều hòa chế độ. Không có dây vá điều hòa chế độ được yêu cầu cho các ứng dụng trên OM3 hoặc OM4. Để biết thêm thông tin về các yêu cầu dây điều hòa chế độ,

    Có được độ tin cậy bạn cần và cung cấp trải nghiệm di động tốt hơn cho nhân viên và khách hàng của bạn. Các thiết bị chuyển mạch được quản lý cố định của Switch Cisco 2960-L và 2960-L có sẵn trong các cấu hình 8 cổng đến 48 cổng và hỗ trợ switch cấp nguồn qua Ethernet (PoE). Với các WS-C2960XR-48TS-I, hãy làm cho mạng của bạn sẵn sàng cho các thiết bị di động và ứng dụng cần hỗ trợ tất cả đều có giá trị lớn.
     
    Chỉnh sửa cuối: 9 Tháng tám 2021

Chia sẻ trang này

Users Viewing Thread (Users: 0, Guests: 0)

XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.